Tham khảo chi phí sinh hoạt tại Vinhomes Smart City

Thảo luận trong 'Phía tây Hà Nội' bắt đầu bởi Vinhomes Smart City, 20/12/19. Trả lời: 1,755 Xem: 105,447.

1. Moon
    tk kiu nhiều!

2. NguyenMinh
    Chỗ đấy vệ sinh cục nóng cũng dễ

3. Nguyễn Luyên
    Cả nhà cho em hỏi khu đối diện s1.03 đã xây chưa ạ?

4. Dương Sư Ki
    Chưa nhé

5. Nguyễn Luyên
    Chưa có thông tin gì về khu đó à b?

6. Đặng Hải Yến
    Chưa đâu chị. Chị lên Youtube gõ tiến độ sẽ thấy thực tế

7. Nguyễn Luyên
    Liệu lúc về ở có xây chưa cả nhà nhỉ

8. Dương Sư Ki
    chưa làm gì đâu bạn vẫn là 1 mảnh đất. Lúc về ở thì có thể đang xây dựng hoặc chưa xây nhé bạn

9. Nguyễn Luyên
    vậy căng nhỉ, nếu chưa xây xong lúc về ở khu đối diện sẽ bụi nếu còn xây cộng với view cũng bị ảnh hưởng

10. Dương Sư Ki
    view thì ảnh hưởng gì đó bạn

11. Hiệp Vinhomes
    bụi thì sẽ hạn chế đc bác ơi. Như bác lên vườn Nhật. Bên cạnh đang làm Shop TMDV mà có bụi đâu. Vẫn xanh sạch mà. view thì từ đầu đã rõ là đấy có toà che view mà. Có chăng chỉ hôm đổ sàn sẽ ồn thôi

12. Dương Sư Ki
    s1.03 view chính hướng đông nam vẫn là đường tàu mà bạn.

13. Nguyễn Luyên
    ah view chắn nghĩa trang đó bác
    nếu xây rồi thì ko có nhìn thấy nghĩa trang
    em mong nó xây nhìn thấy tòa nhà đó còn hơn nghĩa trang mà bác

14. Dương Sư Ki
    về xây dựng cđt sẽ có các phương án đảm bảo an ninh an toàn cho cư dân.

15. Dương Sư Ki
    thế bác chờ cđt làm thôi. Mình thấy sắp tới chuẩn bị bán khu victory nên khu này sẽ bán sau nên xây dựng chậm hơn

16. Nguyễn Luyên
    thanks bạn

17. Dương Sư Ki
    Những điểm nhấn của Vinhomes trên thị trường bất động sản 2019

Vinhomes thu lợi lớn nhờ chiến lược bán sỉ, kết quả kinh doanh đạt kỉ lục

Chiến lược bán sỉ tại các dự án đại đô thị của Vinhomes bắt đầu đem đến những kết quả đầu tiên. Trong 9 tháng 2019, doanh thu thuần hợp nhất Vinhomes là 37.642 tỉ đồng, tăng trưởng 68% so với 9 tháng năm 2018.

Doanh thu chủ yếu đến từ Vinhomes Ocean Park 21.800 tỉ đồng, Vinhomes Green Bay 4.400 tỉ đồng, Vinhomes Smart City 2.600 tỉ đồng và Vinhomes Golden River 2.300 tỉ đồng. Các dự án hợp tác BCC đem về doanh thu 13.600 tỉ đồng, trong đó Vinhomes Skylake 7.200 tỉ đồng, Vinhomes Star City 2.800 tỉ đồng và Vinhomes Harmony 1.900 tỉ đồng.

Theo đó, Vinhomes ghi nhận khoản lãi ròng 9 tháng 2019 đạt 17.348 tỉ đồng, tăng 44% so với cùng kì năm trước đó.

Tháng 11 vừa qua, công ty thông tin tiếp tục ký thỏa thuận bán 5 blocks tại Vinhomes Smart City cho các nhà phát triển trong nước, và bán 21 blocks tại Vinhomes Grand Park cho các nhà phát triển bất động sản quốc tế. Các giao dịch dự kiến hoàn thành trong quí IV/2019.

18. Nam Kingsun
    Tôi là Chủ căn S2.022712. Muốn đổi căn này để lấy căn khác. Vì căn nay ko hợp hướng gia đình. Ai có căn nhìn về Bigc có thể đàm phán nhé
    Hoặc giúp tôi bán để mua căn khác

19. Nhật Nam Vinhomes
    kb inbox anh ơi

Đang tải...