Tham khảo chi phí sinh hoạt tại Vinhomes Smart City

Thảo luận trong 'Phía tây Hà Nội' bắt đầu bởi Vinhomes Smart City, 20/12/19. Trả lời: 1,755 Xem: 105,499.

1. Hiệp Vinhomes
    bác chơi penhouse à? Hay thấp tầng

2. NguyenMinh
    đã bảo rẻ nhất ngài cứ hỏi làm tôi ngại. Tầng 30 ngài ạ

3. Hiệp Vinhomes
    bác dân chơi đấy. Bạn em sợ độ cao. Ko dám mua penhouse. Chiều nay mưa quá ko vào hồ. Thấy bảo trong đấy đông. Bác nay chơi vv chứ. Nghiện ko? Thấy có đáng sống ko bác? Lăn tăn gì không

4. NguyenMinh
    cám ơn ngài. Ít tiền cứ rẻ múc thôi. Lăn tăn là ko có tiền mua thêm căn nữa đập thông thôi.

5. Hiệp Vinhomes
    vậy thì tốt rồi. Tuy ko liên quan. Nhưng mà t sợ cư dân về ở lại chê thì cũng thấy áy náy phết

6. NguyenMinh
    cân đối những cái mình sẽ đc hưởng thôi ngài ạ. Ngài tối ko đi chơi với bạn gái à

7. Hiệp Vinhomes
    em chưa có ny bác ạ. Em yêu cư dân hơn yêu bạn gái. Yêu dự án hơn yêu vợ

8. NguyenMinh
    giành cả thanh xuân cho cc

9. Hiệp Vinhomes
    hahaha. Biệt thự shophouse là chính bác ạ. Cc chỉ phụ thôi

e ko hiểu sao mà bảo e đi gặp khách hay lên dự án chơi là e đi ngay mà bảo đi hẹn hò là mất tích

10. Lan Linh
    ông này dự án có nghìn căn thì ông này phải bán dc một nửa. Tâm huyết vậy thì khách hàng khó từ chối

11. Phương Thuý Vinhomes
    Anh Hiệp ko có bạn gái mà chỉ có bạn trai thôi Anh ạ.

12. Hiệp Vinhomes
    nghìn căn em chỉ bán 1 căn thôi chị ạ. Thực ra tâm huyết nhưng ko có duyên. Kiểu em là tư vấn nc với khách tâm sự tất cả thật lòng trải nghiệm với khách ấy. Nên khách ko ưng lắm. Khách toàn em tư vấn thật lòng. Còn ngta nịnh bợ chút nghe ngọt tai là chốt. Nên e ko có duyên. Em làm vì cái tâm và cái đức. Tích góp sau đời con cháu nó có hậu là đc bác ạ

e là bạn trai của a đấy

13. Nguyễn Quang Đạo
    Quy tắc hoạt động của Group zalo Cư dân Smart City: Mục tiêu của nhóm là hữu ích cho thành viên và Cư dân.
    1. Là nơi giao lưu trao đổi và cập nhật thông tin sớm nhất cho cư dân.
    2. Trong nhóm sẽ cung cấp thông tin bí mật.
    3. Về số lượng thành viên định hướng 1.000 thành viên. Trong đó 80-90% là cư dân. 10-20% là phục vụ cư dân.
    4. 90%-95% thông tin trong ngày cần mang tính hữu ích hoặc trao đổi. Chỉ nên 5% đăng bán.
    5. Không được đăng link mời người sang nhóm khác khi chưa có sự đồng ý của admin
    6. Hỗ trợ nhau cùng phát triển.

14. Vi Cầm
    Nhà mình có bác nào được tặng điện thoại Vsmart mà không dùng không? Để lại cho em với, em cảm ơn nhiều

15. Moon
    Các bác cho hỏi có phải dây chờ đh ko mà mấy tầng trên ko có, vì mình ko đăng ký lắp đh nên đang thấy hoang mang. Mình ở S1.05. Tks!

16. Mạnh Nguyễn
    đang làm dần bác ơi, không đang ký vẫn có dây chờ mà

17. Moon
    Không phải ở ban công trong nhà mà ở hẳn ngoài vậy thì phải thuê cẩu lắp mất

18. NguyenMinh
    làm cái thang dây thôi

19. Dương Sư Ki
    Đầu chờ rất dài như kia mà

20. Mạnh Nguyễn
    Sẽ có 1 cái giá đỡ cục nóng ở chỗ đó bác nhé!

Đang tải...