Tham khảo chi phí sinh hoạt tại Vinhomes Smart City

Thảo luận trong 'Phía tây Hà Nội' bắt đầu bởi Vinhomes Smart City, 20/12/19. Trả lời: 1,755 Xem: 111,577.

1. NguyenMinh
    vâng, đang cần gạch xây mà bác, chót mua căn đập thông rồi

2. Dương Sư Ki
    Đọc thấy lộn ruột nên up.

3. Hiệp Vinhomes
    Nếu như mà a/c mua đúng giá cđt mà sales k tận tìn chu đáo,trở mặt. A/c có thể nêu lên để mn biết phản ánh với cđt tránh trường hợp ảnh hưởng đến uy tín của sales khác và cđt. Còn a chị đã xin của ngta 1đ thì ngta có thể bớt 1 phần phục vụ a/c. Khi mua nhà thì đòi bớt quyền lợi của sales. Xong có việc lại lôi họ ra làm bia đỡ đạn là ko đúng ạ.

4. NguyenMinh
    ko biết bác có bán hàng ko, chứ các bạn bán hàng tinh tường lắm, lấy đc vé tặng đâu phải dễ

5. Dương Sư Ki
    Mình up nên để m.ng tránh thôi chứ mình gặp mấy TH bên Ocean Park rùi

6. Hiệp Vinhomes
    bác chọn sai sales rồi nhé. Đừng đánh đồng tất cả bác ạ. E cảm ơn

7. NguyenMinh
    tôi thấy rất hài lòng về saler tôi chọn, chẳng chê điểm gì. Còn tiếp tục giới thiệu cho bạn bè và người thân

8. Bích Bds Vinhomes
    Vừa là sale và cũng là cư dân của vin, em nghĩ nếu anh/chị thật tình muốn mua dự án thì hãy nhờ các bạn sale lấy vé hoặc chăm sóc, chứ đừng vì muốn xem ca nhạc hay đi chơi rồi báo các bạn ý phải lấy bằng được vé thì mới mua nhà, sale giờ cũng khổ lắm các anh chị ạ, nhiều bạn còn phải bỏ tiền túi ra mua vé cho anh/chị với hi vọng đi về anh chị sẽ chốt căn, nhưng sự kiện kết thúc cũng là lúc gọi đến thì bảo ko quan tâm nữa hoặc ko nghe máy.

9. Hana
    em mua nhà rồi nên ms ý kiến vì ko có vé ạ, còn mà chưa mua thì cũng ko bức xúc mấy đâu bạn

10. Bích Bds Vinhomes
    chị cứ chờ thêm tí nữa chị a, chắc cdt đang gửi mail rồi, nếu sale chị mua mà ko cut kéo gì thì chị yên tâm các bạn ý sẽ hỗ trợ hết mình thôi
    nếu khách hàng nào cũng có suy nghĩ như anh thì các bạn sale sẽ vui lắm đấy ạ

11. NguyenMinh

12. Hana
    mình đã gọi điện thì cđt có trả lời là ko tìm thấy thông tin căn hộ nhà mình nên ko có mail ý chứ

13. NguyenMinh
    đây ko bảo tôi chém

14. Hiệp Vinhomes
    E đã và đang chăm rất nhiều khách của các sales khác bỏ lại. Họ rất tốt nhưng bị sales bỏ. Mặc dù họ không mua nữa nhưng có những thắc mắc e vẫn hỗ trợ thay thôi. Quan trọng là biết tìm người. Cái gì cũng có giá trị của nó. Cocobay 12% và Vinpearl Empire 10%. Và cái giá cho việc chạy theo con số ạ

15. Bích Bds Vinhomes
    Do điểm trông đỗ xe tại dự án (tính cả Vườn Nhật + khu vực CVTT) không thể tải cho 3000 xe (tương đương 6000 khách hàng) và để sự kiện diễn ra được đảm bảo an ninh, AC vui lòng thông báo đến khách hàng tiềm năng của mình cố gắng tận dụng tối đa Phương tiện đi lại chung của CĐT để được hưởng quyền lợi đưa đón và đưa đi tham quan dự án
    1. Thời gian đưa đón:

- Thời gian đón khách: 16h00 - 17h00 (2 lượt).
    - Thời gian trả khách: 20h30 - 21h30 (2 lượt)

2. Địa điểm đón – trả khách: Sân nối giữa R1 và R2 & Trước sảnh Trung tâm thương mại R5 - Royal City, 72A Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.
    nếu các bác đi xe riêng sợ đông thì đi xe cđt cho đỡ quá tải về phương tiện a

16. NguyenMinh
    ok ngài nhé

17. Bích Bds Vinhomes
    chị mua căn nào hả c, chị ký hdmb chưa a

18. Hana
    s1.03 bạn a, mình ký từ tháng 10 rồi

19. Hiệp Vinhomes
    Nếu thế thì bác tìm thêm những sales khác làm gì rồi lại bảo ngta tinh tướng. Nếu bác không làm gì họ sao biết họ tinh tướng?

20. Hien
    Có gia đình nào ở S1 khong giao luu đi

Đang tải...