Tham khảo chi phí sinh hoạt tại Vinhomes Smart City

Thảo luận trong 'Phía tây Hà Nội' bắt đầu bởi Vinhomes Smart City, 20/12/19. Trả lời: 1,755 Xem: 111,785.

1. Nguyễn Quang Đạo
    Nên đăng tin hữu ích, giải pháp từng vấn đề cho cư dân, cư dân sẽ tự tìm đến mình. chứ đừng đăng cả 10 tin đều là bán nhà vậy bạn.

2. Lan Linh
    Chào mừng anh
    tham gia nhóm nhé.

3. Phan Văn Tuấn
    Chúc các a chị buổi tối an lành

4. Dương Sư Ki
    Mặt bằng mới nhất thì lại ko phải vậy bác à
    Bể bơi nằm bên diamond ko phải S4. S4 chỉ là hồ cảnh quan thôu
    Nếu như theo mặt bằng mới này

5. Hùng
    giá Ib riêng e

6. Dương Sư Ki
    bạn có mb tổng mới nhất cđt ko
    nếu sau này ko có bể bơi thì sao bác
    theo như này thì ng mua vì có bể bơi sau này ko có mà chỉ là hồ cảnh quan chẳng hạn bác giải thích như nào nhỉ

7. Nguyễn Quang Đạo
    ( bản in của CĐT hiện tại ghi là Bể Bơi, phân ghi chú có ghi là có thể điều chỉnh để tối ưu tiện ích và phù hợp tổng khu ) ( nên ko khẳng định 100% được ) mà nói rõ như trên. ( nếu ko có gì thay đổi thì vẫn là bể bơi ) trường hợp thay đổi thì cũng là tiện ích có lợi. CĐT sẽ ko muốn mất uy tín. Nói rõ như trong bản ghi của CĐT.
    mà khu S4 và Diamond có hai hồ, nên 1 trong hai sẽ là bể bơi chung
    nên xác xuất cao là gần S4 trong 200m là có bể bơi

8. Dương Sư Ki
    Ruby có bể bơi cư dân Sapphire ko đươcj dùng bác nghĩ sao nghi bể bơi kia dòng diamond mà S4 dùng được

9. Dương Sư Ki
    quan trọng là cái toà mình muốn mua bể bơi dứoi toà nhà tắm cho tiện. Vì có bể bơi nên mua nhưng khi nhận nhà ko có thì chán hẳn
    bạn ko có tổng mặt bằng mới nhất à

10. Nguyễn Quang Đạo
    vậy sang S1 mà bơi. hiện tại CĐT đã vẽ bản vẽ rõ là như này ( và ghi là có thể điều chỉnh tối ưu tiện ích và phù hợp tổng khu ) nên câu trả lời vậy bác nhé. còn khách hỏi khoai quá. thì 1 là đợi bàn giao nhà mua chuyển nhượng. 2 là xem có CĐT nào uy tín hơn thì mời khách quá mua.

11. Dương Sư Ki
    Mua S4 vì có bể bơi sau này mà thay đổi thành hồ cảnh quan xong sang S1 bơi tôi có phải điên đâu thà mua S1 còn hơn

12. Nguyễn Quang Đạo
    bác quan hệ với bên Diamond, mượn thẻ cư dân để bơi, hoặc quan hệ với bảo vệ mở cừa cho bơi. Việc gì rồi cũng sẽ có cách giải quyết.

13. Dương Sư Ki
    thế thì nói làm gì. Mình mất tiền mua vì có bể bơi dứoi chân mình sao phải lén lút quan hệ với bên Diamond để dùng như kiểu vụng trộm ấy

14. Dương Sư Ki
    sắp rồi bác.
    Quan trọng là S4 mua có bể bơi sau mà ko có khác gì cú lừa. Mình vẫn mong là ko thay đổi thành hồ cảnh quan. Chúc ngủ ngon

15. Hương Hương
    E xem ảnh bên S4 các bác gửi e thấy từ đầu đến cuối nó vẫn là cái hồ cảnh quan mà?

Mà bác hay đi bơi hay sao mà chút trọng thế?
    Mà tiện các bác sale cho e hỏi s3 có bể bơi trong nhà hay ngoài trời gì ko ạ? E ko nhớ

16. Dương Sư Ki
    quan trọng chứ
    Bể bơi nhé bạn
    Có phía trước S3.03 nhưng chắc gì đã được sử dụng

17. Nguyễn Quang Đạo
    có bể bơi ngoài nhà

18. Nguyễn Quang Đạo
    Tin vui đầu ngày cho các bác: Đang làm cây đèn cổng vào vị trí cạnh S1,2 từ Đại Lộ, vậy là giữ lại lối đi này !!!
    Tung hoa !

19. Nguyen Van Hiep
    Xứng đáng đồng tiền bát gạo!

Đang tải...