Tham khảo chi phí sinh hoạt tại Vinhomes Smart City

Thảo luận trong 'Phía tây Hà Nội' bắt đầu bởi Vinhomes Smart City, 20/12/19. Trả lời: 1,755 Xem: 111,559.

1. Nguyen Van Hiep
    Có giá trị khi chọn mua hướng đông Bắc S1.02

2. Nguyễn Đức Thắng
    Xin chào các cư dân Smart City. Em tên là Nguyễn Đức Thắng
    chuyên viên tư vấn án Vinhomes smart city bán biệt thự và căn hộ chung. Nay em khách muốn mua lại căn số 05 của tòa S3.03 từ tầng 10 chở lên. Vậy anh chị nào đang có căn hộ nêu trên muốn bán lại thì alo em nhé.

3. Nguyen Van Hiep
    Tù mù lại hoá hay

4. Dương Sư Ki
    Khách mình mua mình cũng tư vấn sau này xem bắn pháo hoa view trọn luôn

5. Nguyễn Quang Đạo
    Có căn tầng 3

6. Nguyễn Đức Thắng
    Xin chào các cư dân Vinhomes Smart City. Em tên là Nguyễn Đức Thắng
    chuyên viên tư vấn án Vinhomes smart city bán biệt thự và căn hộ chung. Nay em có khách muốn mua lại căn số 05 của tòa S3.03 từ tầng 10 chở lên. Vậy anh chị nào đang có căn hộ nêu trên muốn bán thì alo em ạ.

7. Nguyễn Quang Đạo
    Phí dịch vụ Smart: bên ngoài toà nhà 4k/m2/ tháng. bên trong toà nhà 11k/m2/ tháng. CĐT hỗ trợ khách 7k/m2/ tháng trong 5 năm đầu kể từ khi nhận nhà. khách trả 8k/m2/ tháng trong 5 năm đầu. từ năm thứ 6 là 15k/m2/ tháng.

8. Nguyễn Quang Đạo
    Dắp tới Smart có mấy sự kiện ace theo dõi để biết thông tin ạ. 1. tiệc ẩm thực nay và mai tại Vườn Nhật 2. Noel 21,22 mời ca sĩ 3. dự tháng 12 này khai trương công viên thể thao hồ trung tâm . 4. Tết âm có sự kiện cây Bon Sai. 5. tháng 2 âm khai trương TT Thương Mại, nhà mẫu sàn bds mới.

9. Mạnh Nguyễn
    bạn trích dẫn thông tin nói từ năm thứ 6 là 15k giúp em cái?

10. Nguyễn Quang Đạo
    trong hợp đồng bạn nhé. vậy ý bạn về điều này như thế nào ?

11. Kiên Vin
    trong hợp đồng chỉ ghi phí dịch vụ 15k và CĐT trợ giá trong time 5 năm đầu thui. Còn cậu chuyện năm thứ 6 thì chưa ghi đâu. Lúc đó giá sẽ theo thỏa thuận giữa cư dân và ban quản trị tòa nhà nhé.

12. Nguyễn Quang Đạo
    vậy à, vậy sau 5 năm là thỏa thuận lại. còn cá nhân tôi mua căn ở đây thì tập xác định là 15k/m2 sau 5 năm nữa, vì Gardennia VinHomes đang như vậy. xác định luôn khoản tiền cần đóng cho đỡ phải phân tâm.

13. Kiên Vin
    như bác nói nếu đúng như vậy thì yên tâm thật. Nhưng câu chuyện ở đây nếu giá bằng thì ko sao. Nhưng cao hơn thì vấn đề đấy bác
    Bác đừng nên khẳng định với khách hàng vội thế.

14. Trang Thu
    Mời cả nhà qua The Hanoi Coffee bên em ( mặt sau toà Emerald CT8) xem trận bóng Việt Nam- Campuchia 7:00 tối nay ạ^^

15. Trang
    Quán đẹp cá

16. Trang Thu
    Dạ đồ uống bên em khách đánh giá rất ngon ạ, mời cả nhà qua thưởng thức ạ. Có không gian họp hành, đọc sách làm việc được ở trên tầng 2 ạ

17. Mr Hoàng Anh
    Ở smart ah b

18. Trang Thu
    Dạ quán bên em ở mặt sau toà Emerald CT8 Mỹ Đình a ạ
    Smart chưa về nên bên e chưa mở được điểm ạ, đợi cư dân về đông bên em sẽ mở cửa hàng ở đó ạ

19. Hànội
    em cho anh hỏi theo em thì giá thuê shop ở smart bình quân sẽ khoảng bao nhiêu tiền/m2 nhỉ

20. Nguyễn Quang Đạo
    giá thuê bds Hà Nội em tính thế này
    5% lợi nhuận/ năm
    ví dụ căn 10 tỷ được 500 triệu/ năm
    41,6 triệu/ tháng
    416.000 /m2/ tháng . tương đương 17 đô/m2/ tháng.
    với căn ví dụ : 100m2

Đang tải...