Tham khảo chi phí sinh hoạt tại Vinhomes Smart City

Thảo luận trong 'Phía tây Hà Nội' bắt đầu bởi Vinhomes Smart City, 20/12/19. Trả lời: 1,755 Xem: 111,559.

1. Thang
    Căn nó hình hài
    Kiểu sao vậy bác
    Thử cho e xem ít hình đc k ạ

2. Nguyễn Quang Đạo
    bạn xem video căn tầm 1 tỷ

3. NguyenMinh
    Vay ngân hàng ko bác

4. Đỗ Trang
    Đúng rồi bạn ah

5. NguyenMinh
    Tôi ko mua

6. Duonghpvn
    bắt buộc bạn nhé, nếu tránh được bây giờ thì nhận nhà cũng phải đóng ( còn đã vay bank là phải đóng )

7. NguyenMinh
    Đã nhận nhà đâu mà mua
    tôi vay bank và ko mua
    Cũng tech đỏ Trung Hòa Nhân Chính

8. Đỗ Trang
    Lúc nào bạn nhận nhà lúc đó bh mới tính. Bạn k mua bây giờ thì lúc đó bạn cũng phải mua thôi

9. NguyenMinh
    Vẫn duyệt và dải ngân bt
    vâng, nhưng ý muốn nói là mình đã nhận nhà đâu. Tiền đấy để khi nhận nhà hãy đóng. Ko phải đóng lúc chưa nhận nhà

10. Congtonsack
    Mình mua nhà và bên bank bảo bắt phải mua, mình thấy điều này là an toàn cho tài sản của mình mà bank đang cầm cố, cái này bank đưa ra là hợp lý. Còn khi mua bạn bảo hiểm bảo mua sớm nên được chiết khấu cao, còn tới lúc nhận nhà thì ko được. Đương nhiên là hiệu lực của bảo hiểm là bắt đầu mình nhận nhà

11. NguyenMinh
    cụ trả lời là khi nào nhận nhà thì tôi đóng. Đã nhận nhà đâu. Hôm đấy bank hỏi tôi tôi nói luôn thế. Tôi mua 2 căn vay bank đấy cả. Đang định làm thêm căn nữa đây.
    Nó có tầm dưới 20 thì phải, tùy thuộ diện tích cụ mua

12. Bích Bds Vinhomes
    chỉ riêng chung cư của Vin mới cần đóng thôi chị, theo e nghĩ chị nên mua, nhà là tài sản lớn, nếu chả may có gì bất trắc xảy ra như hoả hoạn hay hỏng hóc gì chị sẽ được đền bù mà, chị lựa chọn đóng luôn hay nhận nhà mới đóng thôi, càng đóng sớm thì ck càng nhiều
    khách hàng thông thái nhất Smart đây ah

13. Homedes
    E mua chuyển nhượng. Căn e có đưa lại bảo hiểm cháy nổ 1.5 triêu. Sao e thấy của Bác nhiều thế

14. Kiên Vin
    Bác chỉ cần mua 1 năm thôi. Có rất nhiều mục trong bảo hiểm của ngân hàng để bác chọn. Bác chọn tích vào gói nào đó ít nhất, rẻ nhất là ok.

15. NguyenMinh
    chúc mừng nhé, giá đẹp quá.

16. Homedes
    hi. E cũng chưa nắm rõ là thế nào. E mới xem qua giá trị ạ.hi

17. Bích Bds Vinhomes
    khi nào chị tất toán vay với bank thì họ sẽ ko yêu cầu chị mua bảo hiểm nữa, bank họ cũng muốn được đảm bảo mức an toàn vì họ đang cho chị vay tiền tới 70% để mua nhà, nếu có xảy ra hoả hoạn hay thiên tai họ còn được đền bù từ tiền bảo hiểm đó

18. NguyenMinh
    tóm lại là an toàn cho tất cả các bên
    cụ là hợp đồng mua hay thuê 50 năm

19. Bích Bds Vinhomes
    smart là vĩnh viễn mà anh

Đang tải...