Nhóm bán hàng TMDV Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Biệt thự VH Ocean Park, 19/12/19. Trả lời: 409 Xem: 15,466.

1. Thuỳ Linh Villas
    Có tin j chưa a Nam ơi

2. Nam Bds Vin
    giữa năm đói hàng, nh cuối năm thì tràn ngập

3. Nguyễn Hoa
    Khoảng tầm 22/11 này có hàng chính thức

4. Nam Bds Vin
    shop TMDV pháp lý tạm ổn, chuẩn bị được ký, nhưng giá cả và layout đang đợi xem còn điều chỉnh gì trong 2-3 ngày tới ko

5. Tô Vĩ Hoàn
    Sao ko ra hàng ngày 20/11 nhỉ, đi tặng hoa các cô giáo rồi dồn chốt cọc luôn

6. Nguyễn Hoa
    a đề nghị Bác V đi

7. Tuấn Anh
    Đây là đâu....tôi là ai...có cái gì mà sao mọi người nhộn nhịp thế...các anh chị ơi sắp có tiền mùng tuổi à....

8. Tô Vĩ Hoàn
    sắp mất tiền vì phải chi rất lớn cho chạy Quảng Cáo đồng chí ạ
    Giá sẽ chỉ có vào và vào thôi, ko chênh được, cũng ko ra được ík

9. Tuấn Anh
    Thôi chết em lại nhỡ tay nhận cọc của khách chấp nhận mua với cái giá chênh như thế rồi và khách ôm tiền ngồi chờ ngày dậy sóng thôi...bây giờ phải làm sao hả anh...

10. Tô Vĩ Hoàn
    ko sao đâu, nhẹ nhàng vỗ vỗ vào tay khách, bảo anh chị thông cảm, giờ Vin chúng em sẽ nâng tầm chuyên nghiệp, sẽ không bán chênh bát nháo nữa. Anh chị vui vẻ về chuẩn bị gấp đôi số tiền so với dự kiến ban đầu vì giá gốc ko phải như vậy nữa ạ

11. Tuấn Anh
    Thôi xong thế là kết thúc buồn cho một cuộc tình....nhưng 30 chưa phải là tết anh ơi...cứ để đến phút cuối xem nó là zư nào...

12. Tô Vĩ Hoàn
    chém gió cho vui tí cho nó giãn cơ mặt thôi. Giờ về đi chợ nấu cơm đây, ko thì vợ nó lại cho ăn đòn

13. Tuấn Anh
    Kaka anh lại sợ cái giàn thiên lý nó bị sập mất à...may quá em lại chưa có cái giàn thiên lý nào nên chẳng có gì phải chống với giữ và sợ nó sập cả hehe...

14. Tuấn Anh
    Vừa nãy có một sale nào ấy bên VSL gọi cho khách em báo hàng TMDV sắp ra và có lịch ký.giá rẻ lắm chỉ có 55tr/1m2....ôi rẻ thế thì bán nhanh lắm luôn kaka

15. Hùng
    Ôm lấy ít mà bán dần ông

16. Tuấn Anh
    Tôi gọi lại méo thấy bạn sale ấy nghe máy ông ạ.cũng định ôm đấy vì giá rẻ tụt cả quần vậy cơ mà...khiếp hồn toàn các bạn cầm đèn chạy trước ô tô...

17. Tuấn Anh
    Anh Vin cuối năm có hàng cho anh em sale kiếm cái bánh chưng nhưng mà lại chơi kiểu 50/50 thế này làm anh em đau tim quá.huyết áp không ổn định là lại tụt luôn.mong manh dễ vỡ liệu có gì thay đổi to lớn không các sếp ơi...

18. Nam Bds Vin
    Nói chung trận TMDV sẽ có 1 key rất tốt chưa từng có để KH có thể lướt sóng

19. Thuỳ Linh Villas
    Như nào anh zai?

20. Nguyễn Hoa
    nhờ bác chỉ giáo

Đang tải...