Lễ hội hoa xuân tại Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Thành phố đại dương, 9/1/20. Trả lời: 5,525 Xem: 259,583.

1. Minhhang
    e sợ đòi cắt lỗ trên hợp đồng nữa, thì oái oăm

2. Phương Thuý
    anh này cũng là kh của c nhg c thấy chuối quá bỏ qua lâu rồi. Chủ spa

3. Tuấn Anh
    Khách đi ___ lịch với đi công tác hết rồi...sáng em vừa cọc độc quyền một căn NT06 70m gần cc...nét 3.2 tỵ luôn
    Haha chuẩn luôn....em tưởng chỉ hỏi mình em....khôn như kh này ở quê em nhiều lắm

4. Mr Nam Villas
    nhanh ko lại đổi ý đấy, nhiều khách hỏi quá

5. Tuấn Anh
    Anh ơi căn SL HA02 nào mà gốc 18 tỷ đấy ạ...song lập mà giá mặn như chinsu vậy.

6. Phương Thuý
    c nghe nhạc hiệu chuối ko nuốt đc nên cho next. Yêu cầu lk HA phải gần nhà đỗ xe xyz..... thôi cho lượn đi, sang e là đúng rồi

7. Tuấn Anh
    Hôm đấy cứ lèo lá hỏi em là căn nào cắt lỗ ko...em cho một bài xong cho lướt rồi...em còn cho mấy sale nhac em gọi báo mấy căn giá cắt cổ cho tụt huyết áp luôn kaka

8. Phương Thuý
    Mai c lại gọi báo hàng cắt lỗ xem ý a thế nào nhỉ

9. Tuấn Anh
    Haha anh ấy mừng rơi nước mắt ra xong hẹn cọc tiền làm việc luoin đấy....ước mơ của nhac giàu là mua đc mớ rau cuối buổi choẹ chiều mà chị

10. Phương Thuý
    cho mang tiền đến ngồi mòn mỏi nhỉ. Đc đấy!!!

11. Tuấn Anh
    Haha cho chuẩn bị sẵn tiền cọc và chênh...cho đi rút tiền ngân hàng chuẩn bị sẵn sàng rồi ngồi chờ mỏn mỏi cho biết thế nào là cắt con bà lỗ chị ạ kaka

12. Phương Thuý
    Uh cho rút tiền về ôm 1 đống

13. Le Chung
    Những khách kiểu này, kinh nghiệm của mình là lại muốn giảm nữa, ko bao giờ mua dc vì bản chất ko đủ tiền.

14. Tuấn Anh
    Người ta có tiền và nhiều tiền nhưng lại khôn lỏi muốn mua cắt lỗ của những người khác muốn được rẻ....
    Hay là chị em mình đưa anh ấy lên ngồi trên đây để anh ấy được chăm sóc chị nhể kaka

15. Phương Thuý
    lên để kiếm kiểu ảnh checkin của ng giàu muốn ăn ng khác thôi e

16. Nam Bds Vin
    trôi chưa, ko khách sẵn là mắc nghẹn đấy em ạ

17. Tuấn Anh
    Tây bắc hay đông nam chị ơi

18. Vincity Mg Sb7 31
    Đông nam e nhé

19. Nguyễn Hoa
    San Hô 15-30. Chênh 1 tỷ bao phí có hh. Bác nào đẩy đi giúp em nhé

20. Le Chung
    “Văn hóa cắt máu đã ăn sâu nên dù Sales có than khóc trên FB nhiều đi nữa thì khách vẫn muốn cắt máu. Trong kinh doanh có một chiêu giúp bạn phát triển kinh doanh biết từ chối khách hàng xấu, nhưng bây giờ 99% khách hàng đều Xấu thì từ chối cái kiểu gì”

Đang tải...