Lễ hội hoa xuân tại Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Thành phố đại dương, 9/1/20. Trả lời: 5,525 Xem: 259,784.

1. Long Vinhomes
    thuận mua vừa bán! Khách thích khách mua.. Qtrong là ng có tiền họ thích

2. Đoàn Hùng
    Hai lô đó thời điểm này bán 33 tỏi may mắn có hai bố con, hai ae , hai người anh em bạn thân có tiền vào mua nghe còn hợp lý.
    - lô bên cạnh đang bán 16 tỏi lô giá gốc cũ
    Giá mới 16 tỏi + 800k.
    - lèo khách sao đc. Kh khôn hơn ae mình gấp ít nhất 5 lần thì họ mới có nhiều tiền thế.
    - ý tôi nói ở đây là giá nó ko hợp lý chút nào bác chào đi chào lại nhiều loạn và loãng cho các ae khác ko biết. Mà bác ảo tưởng quá đấy.
    vâng thi thuận mua vừa thì bán. Cứ đưa giá trên trời thì ko có giao dịch thì khổ nhất là ai chắc ông biết rùi đó?.

3. Nguyễn Thanh Giang
    Xin lỗi sale đừng mang tư tưởng của ng lắm tiền. Có ng biết có ng không. Đừng mang tư tưởng sale từ đầu dự án để đi mua hàng lúc cuối dự án. Chính bạn cũng mới là ng đang phá thị trg, thị trg cần lên thì bạn mang cái 1 năm trc ra để bán.
    Và cái khách mà biết giá từ đầu thì cũng chỉ là khách hỏi 20 lần không mua. Có ít tiền nữa cũng k bh mua. Nên đừng nói là đắt hay rẻ.

4. Huyền Anh
    thôi kệ đi anh , bao nhiêu căn khó nhai , khó nuốt anh em mình vẫn làm
    đc , cứ nói ra nói vào mà làm j , kệ ngta .

5. Đoàn Hùng
    Vâng chúc bạn bán đc hai lô đó nhé. Nói đến vậy thôi để thực tế chứng minh. Hy vọng bạn đủ kiên trì đến tháng 6 sang năm để bán hai lô đó nhé. Nếu chủ có giảm giá thì cũng nhớ nhắn lên cho ae biết đừng có ẻm đi đấy nhé.

6. Nguyễn Thanh Giang
    Mình cảm ơn

7. Le Chung
    rủ ông Giang đi bia đi

8. Nam Bds Vin
    Thôi người anh em cãi nhau ít thôi, nếu bán dc 2 lô đó thì bán giúp a luôn NT3-61 nhé, NG chửi a sấp mặt đây này.
    Gốc 16,048; chênh 900
    Cho cả 3 KH vào hỏng mỗi KH 1 kiểu

9. Huyền Anh
    chúc cái kiểu ngứa cả đít

10. Mr Toàn
    ae chuyển qua bán 35ha Sun PQ đê, đang HOT đây :)))))
    chờ Q9 ra thì về. Cãi nhau làm giề ko biết

11. Nam Bds Vin
    group dừng tranh cãi, trời thì đã nóng, KH thì éo chốt
    nghe nói mỗi KH SG là máu hả e?

12. Mr Toàn
    HN đang chốt ầm ầm kìa a
    Sky, NTP, Titan,... đỏ lòm bảng hàng rồi
    đang tính thuê cái khách sạn cho ae HN, SG vô có chỗ ở giá rẻ và tập trung đây

13. Nam Bds Vin
    E có thấy người anh em sale nào bán dc cả VIN lẫn SUN, cả HN,SG, PQ cái gì cũng bán dc ko?
    Giờ bán thì tập KH ở đâu, truyền thông kiểu gì, ....
    Ai cầm tay chỉ việc

14. Đoàn Hùng
    này bà này tôi chưa nói câu nào động đến bà đâu nhé. Chủ thớt còn nhẹ nhàng đoàng hoàng. Tự dưng văng tục ra đây để ae trên group khó chịu.

15. Trần Huệ
    nói e đấy ag

16. Nam Bds Vin
    ừ nhỉ, có em ở đây rồi
    Trời nóng củi lửa dễ cháy, tranh luận thêm kiến thức và góc nhìn chứ ko tranh cãi thù hằn. Tớ post thêm nội quy là sau này cãi nhau văng tục chửi bậy chắc phải mời ra khỏi nhóm vậy. Đây là nhóm nhỏ nhưng cũng cần có kỷ luật, hy vọng mọi người chú ý nhé!!!

17. Tuấn Anh
    Hà nhiệt đi các anh chị em...khách thì chưa chốt đc đầy nè huhu

18. Diệp Thu
    Em có khách quan tâm Shop Nt6 - Nt8 và Sh6. Bác nào có hàng imbox em phát.

19. Tuấn Anh
    Thanh xuân mải đi bán nhà...
    Đến khi quay lại hết bà nó thanh xuân....

20. Phương Thuý
    chị có này. Mỗi tội cao ngất trời mây

Đang tải...