Lễ hội hoa xuân tại Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Thành phố đại dương, 9/1/20. Trả lời: 5,525 Xem: 259,583.

1. Tuong Nguyen
    bạn cần lấy mã căn cụ thể ko hay trong dãy là dc?

2. Thành Victory
    cho mình căn nào diện tích bé và giá thấp nhất. Inbox mình có nhiều khách nét.

3. Tuong Nguyen
    Nay nhiều người hỏi căn này thế

4. Nguyễn Hoa
    k cần mã chỉ cần mặt bệnh viện là ok anh ah. Nếu bên trên khu A. Tốt hơn ah. Nếu có ib e nhé

5. Mr Nam Tq
    giá rổ thế nào em ơi

6. Vincity Ngọc Phượng
    ib xin giá

7. Tuong Nguyen
    anh còn mấy căn khu D, sát mặt BV view Vườn hoa, em báo khách lấy tạm dc ko. Oke thì inbox riêng nhá em.

8. Tuấn Anh
    Chơi luôn....có ngay

9. Nguyễn Thanh Giang
    iem trêu thuiiiiii

10. Tuong Nguyen
    đang lúc nhạy cảm, cứ có hàng là múc hết đấy

11. Nguyễn Thanh Giang
    biết mọi ng nứt lắm rùi nên nhả tí thính

12. Linh Trần
    Khu này chech bn a.Có nhận cọc thưởng phạt ko?

13. Huyền Anh Hoàng
    ở quê em là bị đánh lâu r

14. Tuong Nguyen
    inbox nha em

15. Tuấn Anh
    Em đang có căn diện tích 110m hướng tây Bắc nằm ở trục thông đường 13m đối diện cổng bv Vinmec đi xuống.chấp nhận cọc thưởng phạt.các bác xúc hộ em phát nào

16. Tuong Nguyen
    có căn 95,8m2 có hợp lý ko? Check inbox nhá

17. Nguyễn Hoa
    e ơi gần bv nhé. Gần tầm 2 cách ngoặt cách tầm chục cái nhà. Gần lắm vẫn là khu HA là gần rồi. Lấy đi em .

18. Nam Bds Vin
    Nhóm này ngoài hàng nét, tin chuẩn còn hạn chế bớt các anh @binhbitcoin xạ điêu, siêu nhân ngáo đá vào quăng hàng NG made in Cao Lừa.
    Mỗi 1 thông tin ảo ra ngoài thị trường rồi nhân lên n cái mồm sẽ khiến thị trường cực nhiễu loạn. 1 ai đó báo các bạn hàng NG ở khu nào đó, chỉ cần 1 câu đơn giản: thông báo ký đâu? Là biết đúng sai thế nào.

19. Phương Thuý
    TMDV HA có căn góc khu A, căn thường khu A và căn khu D. Giá vô cùng hợp lý. Ae ai cần cọc luôn đại lý nhé

20. Đoàn Tân
    Ae cho e xin mb tmdv với

Đang tải...