Lễ hội hoa xuân tại Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Thành phố đại dương, 9/1/20. Trả lời: 5,525 Xem: 259,513.

1. Tuấn Anh
    Tất cả chỉ là nguỵ biện anh ạ.một khi không muốn mua thì đừng có gọi xong hỏi nọ hỏi kia.hỏi chán chê mê mỏi đi tìm cho căn đẹp nhất rẻ nhất thì lại đã xem nhưng méo thèm trả lời...thế theo anh thì phải làm thao

2. Le Chung
    Khách này a chăm từ 2011 thời Vinhomes Riverside vẫn là Vincom Village, tưởng khách ko đủ tiếng, mình bẵng đi dự án khác, khách mua Nt09-41 của VHOP

3. Tuấn Anh
    Chắc là số 13 nó không đẹp đến lần thứ 14 kiểu gì cũng mua đấy chị ạ kaka.chúc chệ may mắn lần sau

4. Phương Thuý
    hờ. 12A - rồi 12B. Chắc phải đợi đến 15 nhở

5. Tuấn Anh
    Em thề là có lần em bảo kh em một câu là...chị biết chị hỏi em bao nhiêu lần rồi không em tìm cho chị bao nhiêu căn đúng với yêu cầu của chị rồi và giá còn thấp hơn giá chị đưa ra nhưng chị có mua đâu.chị cứ bảo để chị tính xong ng khác mua mất chị lại bảo tiếc rồi tìm căn khác cho chị.chốt lại là chị không có chất để ở nhà của Vin nên chị mua bên cạnh Vin mà ở vậy....thế là hỏi hàng em đến lần thứ 8 như thế và cuối cùng chị ấy đã lặn và không bao giờ trở lại.nhanh như một vị thần kaka

6. Phương Thuý
    và người khác hớt được, lại bảo kh dễ như cave. Cái đen của mình lại là cái đỏ của đứa khác mà em. Đời vẫn như thế!

7. Tuấn Anh
    Nghĩ nó choán chị ạ....và rồi em cho đứa khác gọi thì số chị ấy cũng vất vả bị sale khác cho lên sàn cdt ngồi cả ngày ko gặp đc chủ nhà vì ham của rẻ nên ngồi hóng....nghĩ cũng tội nhưng thôi cũng kệ hâhha

8. Tuấn Anh Vinhomes
    Bán 3 căn Studio Siêu HOT Ruby
    R1.020802 view vườn nhật - giá 1166 chênh trà đá
    R1.021202 view vườn nhật - giá 1179 chênh lọc đá
    R1.051106 view vườn nhật - giá 1261 k chênh
    Ae có khách kết hợp nào.
    Lh :

9. Thanh Tú Tunt
    Cần bán gấp Studio Vin Gia Lâm S1.010622 giá gốc 915tr bao phí sang tên , mg 5 củ LH Ms Tú

10. Nam Bds Vin
    sang nhóm Q9 hỏi ấy, chú vẫn chưa ngâm cứu sơ đồ à
    NT1-18 hôm nay có KH nào oanh tạc
    Mà sale khắp từ Royal đến Times gọi mình inh ỏi

11. Đoàn Tân
    Khách e đấy

12. Nam Bds Vin
    Thế mà éo thấy người anh em gọi anh
    A thấy cả sale phía Tây cũng gọi

13. Đoàn Tân
    Gọi luôn đây
    Khách e thì giỏi chuyện trò lắm

14. Nam Bds Vin
    Còn có cụ phang lên cả face nghe như độc quyền
    Phang chênh 3 củ cho tròn 3 triệu usd

15. Đoàn Tân
    chạy page mà

16. Tuấn Anh
    Cụ Tuân bên VSL đấy anh...nghe rao 3 triệu mỹ kim sợ vãi nhái

17. Mr Toàn
    nhóm đấy đâu. Add e đê

18. Nam Bds Vin
    cám ơn cụ ấy, mình kém mình bán kiểu hèn vậy
    giàng ơi dạo này đói vật, phải chạy sang chốt cả Smart, rồi về mễ trì thăm lại chiến trường xưa; còn sang Times bụp khách T14

19. Tuấn Anh
    Chuẩn luôn anh ơi.nghe cụ ấy rao mà choáng luôn....biết đâu mình lớ ngớ lại vớ huy chương anh nhể

20. Nam Bds Vin
    Ae có trò gì hay cho mình theo với
    Vợ sắp đuổi khỏi nhà rồi

Đang tải...