Lễ hội hoa xuân tại Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Thành phố đại dương, 9/1/20. Trả lời: 5,525 Xem: 259,513.

1. Phương Thuý
    tâm thư thì dài cả mét. Giờ có tâm thư mà bán đc con NT2-23 thì ngon nhỉ

2. Tuấn Anh
    Ok em cứ trình bày nguyện vọng hết ra đây...tối nay anh lập đàn rồi tâm thư tâm thủng anh giải quyết hết

3. Ngọc Linh
    ko bán hàng nữa chuyển nghề sang viết tâm thư anh nhể.

4. Tuấn Anh
    Chị ơi đến giờ này ko còn gì để mất nữa rồi khách chốt như đúng rồi hẹn cả lịch với chủ nhà để cọc thưởng phạt mà giờ lại giở mặt như người yêu cũ chị ạ.nấp kỹ mà đến mức mà thuê cả thám tử tư tìm cũng không ra...

5. Tuấn Anh
    Ok em cứ có căn nào không bán được rồi khách bùng em căn nào em đưa tên hết lên đây.đêm nay anh lập đàn cúng luôn
    Anh chị em nào lỡ có thấy cô Nguyễn Ngọc Hồng sinh năm 1963 trú tại Bồ Đề Long Biên Hà Nội dùng số dt đuôi là 3689 thì ới em phát nhé...cô ấy đi lạc và đang rất cần để về với gia đình của chủ nhà căn song lập HA02.mong anh chị em lưu ý giúp em....

6. Tuong Nguyen
    Chắc 3 ngày sau là nổi

7. Tuấn Anh
    Ôi anh đừng nói thế anh ơi đấy là lẽ sống niềm tin và hy vọng của em đấy...gần một trăm củ của em ở đấy mà...mà cô này cũng lạ đi mà không xin phép cái gì cạ...choán

8. Nam Bds Vin
    con đấy bán xong rồi ah?

9. Tuong Nguyen
    Đang chờ KH trả lời căn HA1 mà ngày đêm ko làm ăn dc gì đây này.

10. Tuấn Anh
    Chờ trả lời vẫn chưa ăn thua bằng khách em hẹn sáng hôm sau đi làm thủ tục thì 5h sáng hôm đấy giàng ơi khách mất đột tử kia kìa....theo anh chờ đợi hay như vậy cái nào nhọ hơn...
    Anh ơi nếu anh có thấy cô Hồng gọi điện cho anh hay cô ấy có lang thang ở bên Long Biên ấy thì anh giữ cô ấy lại giúp em nhé.em và chủ nhà căn song lập HA02 đang ngóng tìm cô ấy từng ngày từng giờ đấy hix

11. Tuong Nguyen
    đen thôi, đỏ quên đi.

12. Tuấn Anh
    Ai khóc nỗi đau này.....

13. Nguyễn Thanh Giang
    Ông đưa cái số cô ấy đây
    Bán đc cho em lấy 10% =))

14. Phương Thuý
    bán rồi anh ơi. Hix

15. Tuấn Anh
    Cô ấy đang lạc mà dt hết pin thì gọi bằng niềm tin hả chú....mà cô ấy bảo với anh là cô chỉ mua của cháu thôi nên chú gọi cô ấy ko nghe máy chú đâu

16. Le Chung
    Ko dc chửi khách

17. Tuấn Anh
    Nếu là anh zư này anh có lẩm bẩm không.....

18. Le Chung
    có thể khách thích nhưng tiền chưa về

19. Phương Thuý
    C đang có kh 13 lần ko mua thì phải nàm thao?

Đang tải...