Lễ hội hoa xuân tại Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Thành phố đại dương, 9/1/20. Trả lời: 5,525 Xem: 260,290.

1. Nam Bds Vin
    ha2-236 tình ra vẫn thấp nếu so với cô em ruột ha2-234 gốc 14, chênh 1.6 nhỉ

2. Huyền Anh Hoàng
    vâng anh oi

3. Nam Bds Vin
    : hồi xưa a cũng khó chịu với những ai rao cao vô lý lắm. Nhưng giờ phải cám ơn vì có ng rao cao thì mình mới bán thấp hơn được. Ko thì sao KH biết dc căn mình rẻ hơn
    Nên tranh luận đừng để đôi bên khó chịu
    Thị trường giờ đang khó, như đống lửa sắp tàn, nh sẽ có lúc bùng lại. Thị trường nào cũng thế, như hình sin đi lên đi xuống thôi. Chả có gì lên mãi mãi

4. Le Chung
    đấy gọi là làm nền

5. Ngọc Điệp
    Nói chung ae theo thị trường thấy cao thôi chứ nhiều khách họ ko thấy cao họ vẫn mua đấy. Chuẩn là căn 114m thị trường 12t5 ko trôi nhưng 14t5 lại trôi là có thật. Hic

6. Nam Bds Vin
    những KH mua cao nó giống như Vietlott ấy
    Có ông cả đời ko trúng nháy nào

7. Ngọc Điệp
    quả vietlot ấy xuất hiện rồi đấy a. Dù sao cũng chúc mừng ae đã trúng vietlot

8. Nam Bds Vin
    cả tuần nay a mơ trúng Vietlott 2 nháy, mà rụi mắt dậy mới biết mình vừa mơ

9. Tuấn Anh
    Hiii sự thật nó luôn phũ phàng nhưng cái gì nó là sự thật cứ để sự thật anh ạ...còn chém gió thì ai chẳng chém đc anh ơi
    Căn nào mà 114m giá 14.5 tỷ đấy chị cho em thỉnh giáo với

10. Le Chung
    có mấy căn kiểu đó nữa
    Qtrong là gặp dc khách e a

11. Nam Bds Vin
    mấy căn đấy trong bảng hàng của a hết
    Có điều bán mãi ko được thôi

12. Ngọc Điệp
    Tuấn làm với chị thì biết là c ko chém gió và ko nhận làm qua cầu bao giờ rồi. 100% là có quả vietlot nhưng mình nên chúc mừng ae. Mỗi người 1 cách làm quan trọng là khách họ vẫn happy là được
    căn đó a biết chủ đấy nhưng a chưa làm trực tiếp với chủ thôi.

13. Linh Trần
    ông anh nửa năm chưa thấy xuất hiện mặt mũi bên vhr lần nào.cứ vào phán như đúng rồi ý

14. Nam Bds Vin
    a biết hết các chủ này, nh làm qua ae báo rồi thì ko gọi chủ thôi

15. Ngọc Điệp
    Bây giờ là thị trường chuyển nhượng mà đúng ko ae. Lộc ai tài người đấy. E nghĩ kể cả khách mua 14t5 sau dự án đi vào hoạt động vẫn là ok mà. Deal này chủ và khách đều happy là vui rồi

16. Tuấn Anh
    À dạ vâng em ko biết nên em nói có gì anh Linh bỏ qua cho em.nhưng thị trg nó am đạm thế mà bán đc giá như vậy chú nghe vô lý ko.chú spam bao nhiêu căn anh thấy chú có bán đc căn méo nào đâu mà chú to mồm
    Vậy các cao nhân bán hộ em căn Liền kề NT06 wieu vườn hoa với.tổng 9.2 tỷ bao phí cn có hh 50 củ....bán hộ em đi nhanh nhanh

17. Đức Việt Vinhomes
    tiếc thật. Biết căn này sớm thì ngon. Khách bên e lấy căn 9.3. Tính hh ra cũng đc có 60tr

18. Tuấn Anh

19. Ngọc Điệp
    Câu chuyện ko phải là đắt hay rẻ! Câu chuyện vẫn là duyên!

20. Nam Bds Vin
    chính xác e, giống như vợ a vẫn thỉnh thoảng lẩm bẩm ko hiểu sao 1 thời là hotgirl, mà lại vớ phải 1 người anh em đã nghèo còn xấu zai như a. Chắc ko duyên thì nợ

Đang tải...