Đón giáng sinh cùng VINHOMES OCEAN PARK tại sự kiện tâm điểm bất động sản thủ đô

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Vin Gia Lâm, 19/12/19. Trả lời: 2,365 Xem: 73,657.

1. Nam Bds Vin
    Ai có KH ăn NT2-36 ko?

2. Vincity PHUONG
    Cả nhà còn ai có lô Ha3- đông nam ko báo e với ạ. Khách net
    Ngon bổ rẻ càng tốt nhé

3. Huy Mc
    a có đó, ib nhé

4. Nguyễn Thanh Giang
    Em cần HA3 tây bắc, ai coá ới em 1 tiếng với.

5. Vincity Nikichi
    Có khi nào thời điểm này hết HA thì Ace lại chuẩn bị mà ôm hàng NT đi, rồi sóng lên lại cứ phải đi săn hàng

6. Tuấn Anh
    Lạ thật lúc HA3.5.6 chênh khoảng 250 củ đến 500 củ thì chẳng thấy khách nào hỏi cứ đi tìm ở đâu đâu xong lại kiểu dập dòm vừa ngó vừa run không mua chờ hạ giá...đến lúc hết hàng lại thi nhau hỏi mua....đúng là khách ơi là khách....

7. Nguyễn Hoa
    Ui lộn tiết với mấy khách như vậy lắm anh ah. Tư vấn lúc đầu ko nghe giờ vấn chờ hàng. ...Ng ta mua hết cả dự án rồi vẫn chờ , ka ka. Chờ dự án mới ra vậy???

8. Tuấn Anh
    Kiểu khách tự giết khách thôi đáng nhẽ không bị mất thêm tiền nhưng đằng này cứ mong cuối sẽ giảm giá như kiểu chợ chiều thịt sẽ rẻ hơn lúc sáng kaka.thôi an ủi khách rằng của đi thay người vậy...

9. Nam Bds Vin
    Định làm 1 trắc nghiệm thống kê xem anh em trên này có khai thật từ đầu mùa đến giờ chốt được bao nhiêu tỷ, khoảng bao nhiêu cọc, vụ lớn nhất dc bao nhiêu,......kiểu bảng thống kê. Nhưng ko biết mọi người có khai báo thành khẩn ko
    a báo chỗ kín rồi nhé
    ko xơi được HA3-92 ah em?

10. Huyền Lê Bds Đầu Tư
    anh Nam thành khẩn trc đi
    a thành khẩn thì a e mới mới thật thà chứ

11. Tuấn Anh
    Anh định làm như kiểu các quan sếp kê biên tài sản trước dân à....có khi các chế trong group này sang tên hết căn hộ với siêu xe cho anh chị em vợ con bồ lớn bồ bé và cả bạn bè của bồ nữa rồi nên ko kiểm kê được đâu haha.

12. Nam Bds Vin
    a xin phép ko inbox vì hứa ko báo hàng nữa

13. Vin Mai
    ok anh. E đã check vùng kín

14. Vincity Tu
    Inbox rồi b nhé. Ngon bổ rẻ luôn

15. Nam Bds Vin
    Nếu ae nào đã hỏi mình giá HA2-71 mấy hôm trước thì mình phải xin lỗi lại là đợt trước chủ báo rất cao lên đến 1.6-1.7; nh đột ngột hôm qua giảm mạnh xuống 1.4-1.5 theo tâm lý, chiều nay mới dò lại thì hơi muộn, bên khác đã đẩy KH vào
    Có điều bên MG có nguồn nh trước đó vẫn hỏi tin từ mình, sau đó mới đi thách đố lại có muốn mua rẻ hơn ko?

16. Nam Bds Vin
    Mình tạo 1 nhóm Q9 để lọc mem muốn đánh sâu( hoặc ko MG nh đầu tư). Ai muốn add thì inbox nhé. Cũng sẽ ko add nhiều, ưu tiên thành viên có kinh nghiệm chiến trường SG. Thông tin thì mình đã có khá nhiều

17. Hùng
    : Cho e xin 1 slot a ơi

18. Ruandeli
    anh cho em theo với

19. Hồng Yêu Vinhomes
    cho em bám thờ sóng các tiền bối nhé anh

20. Quang Vinh
    Cho e theo với A Nam ơi

Đang tải...