Cộng đồng Thấp Tầng Vinhomes Ocean Park

Thảo luận trong 'Vinhomes Ocean Park và vùng phụ cận' bắt đầu bởi Vinhomes Ocean Park, 6/9/19. Trả lời: 4,948 Xem: 134,084.

1. Nam Bds Vin
    HA2-263 và HA2-81 bán cho KH mua thật rồi, tt lại về hàng, nên ae xác định chào tới KH để có phí sale phải tổng gốc+chênh khoảng 9-9.1 đấy
    TT lại hết hàng, gõ nhầm nhé, mọi người đọc kỹ là 2 căn 81 và 263 bán rồi, đừng hỏi lại mình nữa

2. Tuấn Anh
    vậy tính ra chênh tầm 1.7 tỏi hả anh...đúng là nhiều kh họ không biết nhìn xa trông rộng tầm nhìn chỉ từ nhà xuống bếp.lúc chênh có 900 đến 1 ty 100 thì cứ bảo là cao xong lại nghe mấy đứa nó phá bảo chênh thấp hơn xong chốt lại là méo có hàng để mua.rồi lại ngồi đợi xem cuối dự án có giảm giá chênh đi không...đúng là đời nhiều lúc mình muốn tốt cho họ nhưng chính họ là người giết họ chứ chẳng ai làm họ như thế cả...giờ lại than thở rằng em ơi sao giá chênh giờ cao thế nếu cao như vậy chị mua sao đc.đã bảo rồi là mua đất đi rồi chờ tăng giá chứ đừng chờ đất tăng giá rồi mới mua....

3. Vincity Nikichi
    nay xuất hiện làm sáng cả bầu trời VHR

4. Nam Bds Vin
    Thị trường là vậy, nếu KH nào cũng nghe mình thì 1 mình ăn cả thị trường à

5. Tuấn Anh
    Các anh bán hết của em rồi giờ em còn gì để bán đâu....

6. Nguyễn Thanh Giang
    Song lập Đông Nam HA2-264
    Đã vào 15%
    Gốc 12.4
    Chênh 1ty. Phí hh cho sale bán 50tr.
    Ai có khách inboxx

7. Vincity PHUONG
    Cần lk ha tb loại 113m. Ace có căn báo e với ạ

8. Nam Bds Vin
    hết bán đất thì bán nước, bán thân, bán thận,...

9. Tuấn Anh
    @Ngo Nam Đúng là cái nghề làm dâu trăm họ không biết đằng nào mà lần...giờ khách quay ra than van ỉ ôi với em là sao mà hết hàng nhanh thế với lại chênh đến mức như vậy hả em....chị tưởng cuối dự án phải rẻ đi chứ sao giờ vẫn đắt vậy...dạ thưa với chị là đây không phải là cái chợ bán rau mà cuối chợ rau nó giảm giá với bán thống bán tháo cho chị ạ.chị đi chợ lúc 7h tối mà cứ muốn mua thịt với rau tươi như lúc chợ 4 rưỡi chiều ấy....nên cứ dập dòm không mua thì chỉ có đứng ở cổng dự án nhìn vào mà cảm thấy tiếc nuối biết vậy mình mua đi có phải giờ mình có lãi ko....đúng là khách

10. Nam Bds Vin
    Đã là supersale thì có gì bán đấy, miễn kiếm dc xèng, triết lý làm gì cho mệt em

11. Tuấn Anh
    Em đi bán nửa quả thận nó ko mua anh ạ.nó đòi mua 3/4 quả thì biết bán sao bây giờ.thôi em xuống Vân Đồn nhà em đây...trên này em thấy khó thở quá hic

12. Ruandeli
    nửa quả anh cũng có nguồn đẩy nhé về đây rồi anh đưa em đi 4 tỷ 1 cặp giờ bán 1 nửa 2 tỷ nhé

13. Tuấn Anh
    Có chênh ko anh ơi...kiếm tí chênh cho nó hào hứng

14. Ruandeli
    ko chênh anh ko ăn em nên chỉ đưa em đi thoát nghèo thôi

15. Tuấn Anh
    Liệu anh có kênh thêm giá cộng thêm phí 100 củ vào đó ko đấy...khó tin lắm à nha

16. Nam Bds Vin
    chú lại nhầm rồi, 4 tỷ là 2 quả quan trọng kia cơ, thận ko dc giá thế đâu

17. Tuấn Anh
    4 tỏi hai quả dey em bán luôn...đằng nào thì cũng chẳng còn gì để mất.để lại vướng chân vướng cẳng...Anh Lập ơi anh em mình cùng đi đi.em thấy Bác cũng chẳng dùng gì đến nó mà...

18. Tuấn Anh
    Anh ơi đi đi đc 4 tỏi đấy.xong vụ này anh đổi con Santafe kia lên hẳn Lex460 cho nó oách...nhìn bên ngoài có ai biết đâu kaka

19. Kim Xuyến Qldt
    Cười đau hết cả tim với mấy anh

20. Huyền Anh
    lên 1 tỉ r cơ ạ

Đang tải...